=>Vòng một căng tròn
=>game hay-hiên viên kiếm
=>wap tải game miễn phí cho điện thoại.
=> kho video cuộc yêu lần đầu tuyển chọn
=> clip học sinh cấp 3 cực hot.
=>Game Mobi Army
=> video dáng e nóng bỏng
=>tai game chien than
VIỆT GIỚI TÍNH
Hi, Phòng khách!
Trang chủ | Đăng nhập | Đăng ký
video tư thế chuyện thầm kín bạn gái lần đầu.!để cuộc yêu không ngại
Game Avatar mới nhất
Sieu bai iwin
=> video nóng bỏng hơn cả phim cấp 3.
Game võ lâm 3 (hot)
tải game khí phách anh hùng

Lần hoạt động

Diễn đànCHUYỆN TÌNH YÊUTâm sự tình yêu

Tìm kiếm
xuong  

HON nhu the nao la dung cach?

Xem 5944
1 2 3 >>
kunyeu  kunyeu (23.05.2012 / 10:40)
cho hỏi các bạn đã ai từng hôn chưa? mình chưa hôn bao giờ. nếu hôn thi hôn như thế nào ?nói cho mình biết nghe?
Đã chỉnh sửa. pengok_vuitinh (05.07.2012 / 19:28) [1]
No1234  No1234 (23.05.2012 / 10:42)
 Việt Giới Tính
Bạn xem phim nhiều trên tivi là biết họ làm như thế nào ý mà. Nếu bạn là con gái thì khi hôn con trai họ sẽ chủ động hơn, và bạn cứ thế làm theo như ng ta.
Đặt chẵn thì về lẻ, mà đặt lẻ thì về chẵn.
Thằng nào định hãm tài của mình.
Sinloitjnhyeu  Sinloitjnhyeu (23.05.2012 / 10:46)
 Teen Mới Nè!
Ot.ga wa la dan ong ma ngu zay???em ne 15 tuoi hjhj.hon kieu phap'nuot luoi'.hon nhu the nay la tinh cam nhat
Ck_¥€¡_¡_\/k
Adm_jony_lg  Adm_jony_lg (23.05.2012 / 10:49)
 Hùng S2 Hà
Hôn có nhiều kiểu.Nếu là bạn bè,người thân thì hôn lên má.Nếu là ng iu thì hôn lên môi.Mình sẽ chỉ bạn cách hôn với người iu nhé.Hì.Khi gần bạn gái,bạn phải biết được khi nào có thể hôn được bạn gái,những dấu hiệu gì từ cô ấy sẽ nói lên rằng " hãy hôn e đi "?Cái này khi nào bạn iu,bạn sẽ cảm nhận được.Bạn hãy dũng cảm cầm tay cô ấy,nhìn vào mắt cô ấy,hôn nhẹ lên tóc cô ấy,và khi bạn tự tin,hãy dặt lên môi cô ấy 1 nụ hôn thật nồng nàn.Hôn vài lần sẽ có kinh nghiệm,khi đó bạn sẽ biết cách phải hôn thế nào để bạn và cô ấy thấy thú vị nhất.Nụ hôn không ngọt,nhưng chúng ta luôn cảm thấy nó " Ngọt ".Vì đơn giản vị ngọt của nó không giống bất kỳ vị ngọt của những thứ chúng ta đã được ăn.Chúc bạn thanh cong.
Với bài viết có ích này Adm_jony_lg đã nhận được 4 cảm ơn của:kunyeu, admin, HATHITHOA, Mrckym,
Adm_b0ydepzai9x  Adm_b0ydepzai9x (23.05.2012 / 10:50)
 Việt Giới Tính
Khi hôn thì phải nhắm mắt nha.đừng có mở mắt. Và 2 người phải ôm nhau nhẹ nhàng tay khẽ đưa nhẹ trên người bạn tình để tạo cảm giác hưng phấn va lãng mạn. 0h year ! Hjhjhj
B0y_teen_cute9x.
Nho?_kute  Nho?_kute (23.05.2012 / 12:16)
kunyeu (23.05.2012/03:40)
cho hoi cac ban da ai tung hon chua? minh chua hon bao gio. neu hon thi hon nhu the nao ?noi cho minh biet nge?
You nên tạo 1thứ gì đó để ng ấy k để ý đến rồi you hạy hôn lên má cô ấy 1cách bất ngờ như thế là đủ. Chỉ hôn má là đủ rồi chứ hôn theo kiểu ng tây khinh lắm.
Đời là thế
pE_khO_khAo  pE_khO_khAo (23.05.2012 / 16:36)
 lazY_cAndY
Đúg rồi đó,hôn má thôi.chứ hôn theo tây thi gkê lm.hjx..chưa thử bao giờ nhưng xem phim đã gkê rồi
!!!...sweet_candy...!!!
Adm_jony_lg  Adm_jony_lg (23.05.2012 / 17:03)
 Hùng S2 Hà
Hon vay ngon ma.khakha.y nhau hon nhau vay ngot ngao lam.mjnh muon hon o moi.khakha kha.nhug hon nhieu cung ko tot dau.hoho
That_Tinh  That_Tinh (23.05.2012 / 17:20)
Nhìn người khác hôn nhau thấy gớm mà sao ta hôn người yêu thì chẳng thấy gớm nhỉ? Cứ gặp là muốn ôm hôn.
Thất tình 2011.
Nho?_kute  Nho?_kute (23.05.2012 / 18:38)
Nhỏ chẳng thích kiểu đó bao giờ vì nhỏ còn là học sinh k đc hôn kiểu đó
Đời là thế
tải game đánh bài bigkool
Chia sẻ bài viết: facebook
Link:
Bạn hiện đang là khách.!bạn chưa có quyền bình luận.vui lòng Bấm vào đây đăng ký thành viên miễn phí nếu đã là thành viên vui lòngđăng nhập để được phép trả lời
Top  Tổng số: 23
1 2 3 >>

Có 1 người đang xem chủ đề. (0 thành viên và 1 khách)
Chủ đề khác cùng chuyên mục
khách vào từ google qua các từ:,

http://vietgioitinh.vn/forum/Tags=Hình Ảnh les liếm lồn

,

truyen sex bop vu gai xinh

,

phim sex thú địt người

Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Phát triển bởi thành viên VIETGIOITINH.VN
Giấy phép kinh doanh số: 2901636820 - Sở Kế Hoạch và Đầu Tư Tỉnh NGHỆ AN cấp. Mã Số Thuế 2901636820. Website đang chạy thử nghiệm chờ xin giấy phép ICP, MXH của bộ thông tin truyền thông điều khoảnmọi thông tin trên vietgioitinh chỉ mang tính tham khảo.bản rút gọn tai phim .mọi góp ý vui lòng liện hệ chúng tôi,wap tai phim cho dien thoai miễn phí