=>Vòng một căng tròn
=>game hay-hiên viên kiếm
=>wap tải game miễn phí cho điện thoại.
=> kho video cuộc yêu lần đầu tuyển chọn
=> clip học sinh cấp 3 cực hot.
=>Game Mobi Army
=> video dáng e nóng bỏng
=>tai game chien than
VIỆT GIỚI TÍNH
Hi, Phòng khách!
Trang chủ | Đăng nhập | Đăng ký
video tư thế chuyện thầm kín bạn gái lần đầu.!để cuộc yêu không ngại
Game Avatar mới nhất
Sieu bai iwin
=> video nóng bỏng hơn cả phim cấp 3.
Game võ lâm 3 (hot)
tải game khí phách anh hùng

Lần hoạt động

Diễn đànSỨC KHỎE GIỚI TÍNHTật Thủ Dâm

Tìm kiếm
xuong  

Help me. Thủ dâm bằng quần lót của em gái.

Xem 3713
1 2 3 ... 5 >>
taitai  taitai (26.10.2012 / 16:55)
 Teen Mới Nè!
T và em gái ở cùng phòng trọ. Lúc ở nhà 1 mình tự nhiên lại nhìn thấy đồ lót của em minh để trên giường nổi hưng lấy 1 cái quần lót của nó thu dâm. Ko kiềm chế đc t đã xuất tinh vào quần lót của nó đung lúc đấy em t về sợ quá tôi cất luôn vào chỗ cũ ma ko kip giặt. Nếu em tôi mặc phải quần đấy thì có sao ko
taitai  taitai (26.10.2012 / 18:02)
 Teen Mới Nè!
Bổ xung là 30p sau em tôi mới đi tắm và tôi thấy nó lấy đúng cái quần đấy. Ko biết nó có biết ko mà ko nói gì tôi có vào nhà tắm kiểm tra nhưng cũng ko thấy nó thay cái quần đấy vậy chắc chắn là nó đã mặc lieu thế có sao ko
việt giới tính  việt giới tính (chủ tịch HDQT) (26.10.2012 / 18:42)
sự sống sót của tinh trùng sau khi được phóng ra ngoài rất mong manh; rất dễ chết khi đã ra ngoài, thời gian phơi nhiễm với không khí chỉ tính bằng vài chục giây là đủ để vô hiệu hóa tinh trùng. Tinh trùng dính vào tay thì không đủ số lượng và không có môi trường thuận lợi để thực hiện được chức năng thụ tinh cho trứng cho nên không lo có thai.

Tuy nhiên, cũng có trường hợp xuất tinh ngoài mà vẫn có thai, đó là do sự hấp dẫn hóa học khi tinh trùng gặp dịch của môi trường âm đạo; cho nên nếu tay dính tinh trùng mà đưa ngay vào âm đạo thì cũng có thể có thai như dẫn chứng nói trên. Có thai do những cơ hội như thế hiếm gặp nhưng vì sự thận trọng vẫn nên theo dõi những diễn biến của bản thân, nếu cần thì làm xét nghiệm xem có thai hay không bằng que thử nhanh phát hiện có thai.

Tinh trùng cũng không thể đi qua áo quần, kể cả quần lót hay bộ đồ bơi lội. Nói chung, nếu như dương vật không đưa vào âm đạo thì ít có khả năng thụ thai
hothot  hothot (26.10.2012 / 18:45)
 Teen Mới Nè!
ẹ... 1, 2, 3, 4... 4kẻ... Bó tay...
Với bài viết có ích này hothot đã nhận được 1 cảm ơn của:,
cong tu hao hoa.
Baby_milk  Baby_milk (giám đốc) (26.10.2012 / 18:50)
 Don't Care
Ck này....hừừừ
Anh Chuẩn Men Nha Mấy Má !!=='
hothot  hothot (26.10.2012 / 18:52)
 Teen Mới Nè!
Baby_milk (26.10.2012/11:50)
Ck này....hừừừ
gi vk? :D...
cong tu hao hoa.
luuthihuyentran  luuthihuyentran (26.10.2012 / 20:08)
 Teen Mới Nè!
ố ô thật là gê tỏm
«°°» xuka «°°»
IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
::::::::::::::::::::::::::
^^^^^^^^^^^^^
taitai  taitai (26.10.2012 / 21:30)
 Teen Mới Nè!
Vậy thì ko phải lo roi vì em minh gần nửa tiếng nó mới mặc mà nhưng cũng lạ là tinh trùng dính đầy ở quần nó chưa kip khô mà nó vẫn mặc mà ko thấy hỏi gì may qua
Baby_milk  Baby_milk (giám đốc) (26.10.2012 / 21:35)
 Don't Care
Lần sau làm tiếp đi nká...:)))) hông pị wăg shịp vào mồm là may lắm ý a tài =))
Anh Chuẩn Men Nha Mấy Má !!=='
taitai  taitai (26.10.2012 / 21:47)
 Teen Mới Nè!
Baby_milk (26.10.2012/14:35)
Lần sau làm tiếp đi nká...:)))) hông pị wăg shịp vào mồm là may lắm ý a tài =))
Lần sau làm tiếp a sẽ cận thận hơn hoặc ko thì a sẽ lấy quần lót nó vừa thay là an toàn nhất
tải game đánh bài bigkool
Chia sẻ bài viết: facebook
Link:
Bạn hiện đang là khách.!bạn chưa có quyền bình luận.vui lòng Bấm vào đây đăng ký thành viên miễn phí nếu đã là thành viên vui lòngđăng nhập để được phép trả lời
Top  Tổng số: 47
1 2 3 ... 5 >>

Có 0 người đang xem chủ đề. (0 thành viên và 0 khách)
Chủ đề khác cùng chuyên mục
khách vào từ google qua các từ:,

hinhbantinhvaolon

,

truyện gay con rể bú cu bố vợ

,

xnxx nu sinh da nang.com

Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Phát triển bởi thành viên VIETGIOITINH.VN
Giấy phép kinh doanh số: 2901636820 - Sở Kế Hoạch và Đầu Tư Tỉnh NGHỆ AN cấp. Mã Số Thuế 2901636820. Website đang chạy thử nghiệm chờ xin giấy phép ICP, MXH của bộ thông tin truyền thông điều khoảnmọi thông tin trên vietgioitinh chỉ mang tính tham khảo.bản rút gọn tai phim .mọi góp ý vui lòng liện hệ chúng tôi,wap tai phim cho dien thoai miễn phí