=>game hay-hiên viên kiếm
=>wap tải game miễn phí cho điện thoại.
=>Game Mobi Army
=>tai game chien than
VIỆT GIỚI TÍNH
Hi, Phòng khách!
Trang chủ | Đăng nhập | Đăng ký
Game Avatar mới nhất
Sieu bai iwin
Game võ lâm 3 (hot)
tải game khí phách anh hùng
Kết quả truy vấn
1 2 3 ... 48 >>
Bạn trai hay ĐÒI vì NGHIỆN xem… phim ĐEN

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 18.06.2013 / 07:19

không muốn nghe những lời “dụ dỗ” của anh về “chuyện ấy” thêm nữa. Nói chuyện gì anh cũng liên tưởng đến những điều anh ấy xem từ những bộ phim "đen".

Viết chuyện này lên đây mình rất xấu hổ, nhưng hiện giờ mình không biết phải làm thế nào là đúng nữa. Mình không muốn chia tay anh ấy vì anh là người mình cảm thấy nặng tình nhất, khó có thể rời xa. Nhưng mình không thể chịu nổi những thói qu
Tới chủ đề
Thư tình: "Anh không muốn là anh trai của em"

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 27.06.2012 / 12:01

- Chỉ 5 giây trước đây tôi vẫn bình thường, vậy mà 5 giây sau, tôi gần như mất hết lý trí.
19 tuổi tôi gặp anh, nhưng lúc ấy anh không thuộc về tôi, tôi gọi anh là anh trai, còn anh vẫn đang yêu một người khác, mối tình ấy kéodài gần 3 năm. Nghe anh tâm sự thì do cả hai anh chị đều không đủ nghị lực và quyết tâm để vượt qua khó khăn, do cha mẹ anh phản đối vì khoảng cách địa lý, cả hai vẫn là sin
Tới chủ đề
Bạn trai muốn cưới người khác khi biết em có bầu

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 30.06.2012 / 13:31

Người anh quen, biết anh sắp có con và đã hẹn 3 người gặp mặt. Anh nói mộtcâu mà em nghĩ suốt cuộc này em sẽ không thể nào quên "sao em không bỏ nó đi, nếu em bỏ nó thì đâu có chuyện như thế này xảy ra".Lúc đó bạn gái anh biết chuyện, anh rất sợ bạn gái bỏ anh. (Phong)
> Chồng công khai tình yêu với người khác trước mặt tôi
Từ: Phong
Đã gửi: 30 Tháng Sáu 2012 12:02 SA
Em đã đọc rất nhiều
Tới chủ đề
trai tim anh muon noi voi baby_milk...

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 11.11.2012 / 11:51

den bay gio. Ck cang ngay cang yeu vk . Anh se khong buong tay, de? Tuot mat nguoi ma anh yeu thuong. Nguoi ma khong the? Co ai thay the' duoc vi tri' trong trai tim anh. Chi mong ben anh, em se kam thay thoai mai, am' ap', hanh phuc that nhieu . Nhug loi noi nay. Hoan toan xuat phat trong tan. Trai tim. Hay tin anh, yeu anh, va luon ben anh. Milk nhe . Doi tay nho? Xinh cua milk se luon nam- gon.
Tới chủ đề
Phát hiện phim sex loạn luân trong điện thoại em trai.

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 06.10.2014 / 07:19

Nhà có 2 chị em. Em trai kém t 3t đang là sv còn t đã đi làm. Vì nhiều lý do nên 2 chị em tôi ở chung phòng trọ. Một hôm lúc em trai t tắm t ngồi nghịch đt của nó và hoảng hốt phát hiện trong đt cua nó rất nhiều phim sex điều đáng nói là những phim ấy nó để tên là em trai hiếp chị, em trai và chị loan luân... Nó chung là toàn phim loạn luân chị em. Tôi sợ quá ko biết em tôi đang nghi gi vậy.
Tới chủ đề
Bạn trai đòi yêu nhưng không muốn dùng bao cao su

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 25.11.2012 / 15:30

[b]Ngay sau khi nói lời yêu, anh thường xuyên đòi quan hệ. Khi làm "chuyện đó” anh không muốn sử dụng "áo mưa" hay cách tránh thai nào cả.[/b]
Em quen anh qua một người bạn. Hai đứa nhanh chóng cảm thấy hòa hợp và yêu nhau chỉ sau 2 tháng. Ngay sau đó, anh liên tục đòi hỏi nhưng khi quan hệ thì không muốn sử dụng biện pháp bảo vệ.
Quá yêu và tin anh nên em đã trao hết đời con gái. Trong lòng vẫ
Tới chủ đề
Ám ảnh vì bị anh trai ép xem phim sex

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 04.03.2013 / 15:08

t. Một hôm giặt quần áo mình thấy trong áo anh mình có 1 cái vcd vì tò mò mình đã mở ra xem ai ngờ đấy là phim sex. Đây là lần đầu tiên mình xem phim sex vì quá tò mò nên mình vẫn cố xem nào ngờ anh mình về lúc nào ko biết vậy là anh ấy ép mình phải ngồi xem hết với anh ý. Mình ko chịu đinh chay đi nhưng anh ấy bảo sẽ nói với mọi người là em xem phim sex nên em sợ phải ngồi xem với anh ấy. Không c
Tới chủ đề
Em Chưa Có Bạn Trai Anh Nào Muốn Làm Quen Không ?

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 03.04.2013 / 12:14

em là thành viên ruột đã lâu..lâu nay quay lại diễn đàn vẫn đông vui và các bạn trẻ ngày càng mạnh bạo tư vấn chia sẻ nhưng chia sẻ giới tình hơn......Mình Đang Học Năm 3 rồi... Quan hệ cũng nhiều rồi.. Người ta nói mình là gái lẳng lơ...Mình không thích điều đó.. Lâu rồi mất cái cảm giác giới tính...... học mà......bạn trai cũng chưa có ai cả.... mình rất buồn.... Có ai muốn làm quen và lấp cái
Tới chủ đề
muốn làm quen các anh trai vui tính

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 11.06.2013 / 11:52

Cần chia lại những tờ tiền mệnh giá 100, 200, 500 bị lỗi số seri do máy điếm tiền ngân hàng loại ra tiêu hủy, đảm bảo tiền thật, cho test thoải mái, bán lại cho những cá nhân sài vào chi tiêu gia đình với số lượng sài ít ( tiền không sài được qua máy đếm tiền, sài số lượng nhiều vì số seri tất cả đều giống nhau). Nay cần chia lại với giá 400 ngàn(tiền bình thường) = 1 triệu(tiền bị lỗi). Chỉ chia
Tới chủ đề
Tìm bạn trai ^^ ai muốn làm bạn trai của cô gái dễ thương này nào???

xem thêm phim sex me nung lon muon con trai dit 2013 đăng ngày 13.08.2013 / 17:16

AI
MÚN LÀM BẠN TRAI CỦA BẠN GÁI NÀY NÀO ^^
Giới thiệu về cô gái dễ thương này nhé: Nguyễn Thị Thu Trang, 26 tuổi,
cư trú Hà Nội, Là một người biết điều. Không có "sự thử" trong cuộc
sống, nếu đã lựa chọn thì nên sống hết mình vì điều đó.
[img]http://chongyeu.com/tintuc/uploads/news/2013_07/hopdongtinhyeu.com-tim-ban-trai.jpg[/img]

Ai
mún làm quen thì click vào đây
nhé
Tới chủ đề
1 2 3 ... 48 >>

khách vào từ google qua các từ:, Hinhsex.votatthien.depnhat, phim sex nguoi rung, sex moc buom, anh sex dit nhau lon gai chay mau, truyen sex chi gai vơ va e rê, www. qornhub .com, Quaylengaididai com, Xemlônto, top những jav ít tuổi nhất, phimditnhauvoigaidep, sexgaychâuâu, am ho am dao lon buom, chup lon ban gai dang ngu, Hinhxeschauau, WWW.STIM99XVIDEOS.COM, anhsexditnhauchauau
Trang chủ
Phát triển bởi thành viên VIETGIOITINH.VN
Website đang chạy thử nghiệm chờ xin giấy phép ICP, MXH của bộ thông tin truyền thôngđiều khoảnmọi thông tin trên vietgioitinh chỉ mang tính tham khảo. mọi góp ý vui lòng liện hệ chúng tôi,wap tai phim cho dien thoai miễn phí